Màn hình máy tính XIAOMI Redmi X27G P27FBA-RX | 27 inch | FHD | IPS | 165Hz | 1 ms | 2Yrs
1 /
Thương hiệu: Xiaomi
Kích thước màn hình: 27 inch
Độ phân giải: FHD
Tấm nền: IPS
Bề mặt: Màn Hình Phẳng
Đăng ký thông tin nhận quà to
Họ tên Số điện thoại Thời gian đăng ký
Mã sản phẩm: 308245
0.0 Xem đánh giá
Chính sách bán hàng
- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%